วันที่ 2 เมษายน 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย ดร.ปรีชา จันทวี รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 บุคลากรกลุ่มบริหารงานบุคคล เข้าร่วมประชุมทางไกล (Mideo Conference) เพื่อซักซ้อมการดำเนินการคัดเลือกบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย กรณีที่มีความจำเป็นหรือมีเหตุพิเศษ และการคัดเลือกบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา และผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัด สพฐ. ปี พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมวังใหญ่ สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/04/76539_0-1024x462.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/04/76540_0-1024x462.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/04/76541_0-1024x462.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/04/76542_0-1024x462.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/04/76543_0-1024x462.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/04/76544_0-1024x462.jpg)